แสงทองไบค์ แอนด์ พาร์ท (SaengthongBike and Part)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอคำแนะนำว่าจะซิ้อจักรยานเสือภูเขา ยี่ห้อไหนดี

5 posters

Go down

ขอคำแนะนำว่าจะซิ้อจักรยานเสือภูเขา ยี่ห้อไหนดี  Empty ขอคำแนะนำว่าจะซิ้อจักรยานเสือภูเขา ยี่ห้อไหนดี

ตั้งหัวข้อ  TaeNy Wed Aug 25, 2010 11:00 pm

ไม่เคยซิ้อมาก่อนเลย อยากจะขอคำแนะนำว่าแต่ละยี่ห้อต่างกันยังไง?

TaeNy

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอคำแนะนำว่าจะซิ้อจักรยานเสือภูเขา ยี่ห้อไหนดี  Empty Re: ขอคำแนะนำว่าจะซิ้อจักรยานเสือภูเขา ยี่ห้อไหนดี

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Aug 27, 2010 3:43 pm

ควรจะเลือกขนาดเฟรมให้เหมาะสมกับส่วนสูงของผู้ขับขี่ แล้วก็ดูงบด้วยจะดีกว่าค่ะ Very Happy

Admin
Admin

http://saengthongbike.twilightlegend.net

ขอคำแนะนำว่าจะซิ้อจักรยานเสือภูเขา ยี่ห้อไหนดี  Empty Re: ขอคำแนะนำว่าจะซิ้อจักรยานเสือภูเขา ยี่ห้อไหนดี

ตั้งหัวข้อ  ธราพงษ์ Wed Dec 08, 2010 9:54 pm

ผมสูง 160 ซม. ควรเลือกไซค์ไหนดีครับ ผมสนใจ merida matts 60d ของปี 2010/และ merida matts 40d ของปี 2011 อยู่ครับ
ช่วยแนะนำหน่อยครับ มีงบอยู่ประมาณ หมื่นหก-หมื่นเจ็ด เกินได้นิดหน่อย ควรใช้รุ่นไหนดีที่คิดว่าคุ้มกับค่าเงิน แนะนำหน่อยครับมือใหม่จริงๆ
เปิดเจอในเว็บมีแต่เสียงชมว่าร้านแสงทองบริการลูกค้าสุดยอด โดยเฉพาะเจ๊รัตน์เจ้าของร้าน ให้คำแนะนำำลูกค้าทุกระดับ และเป็นกันเอง
ธราพงษ์
ธราพงษ์

ขอคำแนะนำว่าจะซิ้อจักรยานเสือภูเขา ยี่ห้อไหนดี  Empty ขอแจมด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  Lacrosta Thu Mar 03, 2011 4:49 pm

ผมกำลังหารถคันแรก ครับ มีงบไม่เกิน 20000 กำลังสนใจ TREK ครับ อยากให้แนะนำ ให้ด้วย ครับ

Lacrosta

ตั้งหัวข้อ  addhilander Thu Jul 21, 2011 10:35 am

ถอยมาแล้วครับ TREK4500ไซค์16 สีเทาสวยถูกใจมาก คุณภาพสมราคาครับ ราคาหน้าร้านถูกกว่าในเว็บของบริษัทเยอะมากมายครับ

addhilander

ขึ้นไปข้างบน