แสงทองไบค์ แอนด์ พาร์ท (SaengthongBike and Part)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามสิค้าและรายละเอียดครับ

Go down

สอบถามสิค้าและรายละเอียดครับ Empty สอบถามสิค้าและรายละเอียดครับ

ตั้งหัวข้อ  bank_kop Thu Aug 11, 2011 8:39 pm

ผมอยากทราบว่าที่ร้าน มี Trek1.2สีขาว(น่าจะเป็นสีนี้ใช่มั้ยครับรุ่นนี้) มั้ยครับ ถ้ามีหรือไม่มีของจะเข้ามาเมื่อไหร่แจ้งให้ทราบได้มั้ยครับ อยากใช้บริการกับที่ร้านครับ เคยไปที่หน้าร้านมาแล้ว แม้อยู่ไกลแต่บริการดีก็อยากเป็นลูกค้าด้วยนะครับ

bank_kop

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน