แสงทองไบค์ แอนด์ พาร์ท (SaengthongBike and Part)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไปใช้บริการมาแล้วครับ

Go down

ไปใช้บริการมาแล้วครับ Empty ไปใช้บริการมาแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  addhilander Thu Jul 21, 2011 10:12 am

ไปสอยTREK 4500 มาเมื่อวันที่ 19 ก.ค.54 นี่เองครับ คุณเฮีย คูณเจ๊ พูดจาอัธยาศัยดีครับ หน้าร้านมีของให้เลือกซื้อเยอะมาก ราคาก็มาตรฐานทีเดียว ผมอยู่ต่างจังหวัดครับแต่ซื้อบ้านอยู่แถวแยกวัดกำแพง(ลูกๆเรียนโยธินบูรณะ)ไว้เข้าไปอีกเมื่อไหร่จะแวะไปหาของที่ถูกใจอีกครับ

addhilander

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน