แสงทองไบค์ แอนด์ พาร์ท (SaengthongBike and Part)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ร้านแสงทองเปิดวันไหนบ้างครับ

Go down

ร้านแสงทองเปิดวันไหนบ้างครับ Empty ร้านแสงทองเปิดวันไหนบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  ธราพงษ์ Wed Dec 08, 2010 9:45 pm

พอดีผมกำลังจะไปซื้อจักรยานซักคัน ภายในเดือนธันวาคม 53 นี้ละครับ
เลยอยากทราบว่าร้านเปิดวันไหนบ้าง และอยากทราบว่า merida matts 60d ของปี 2010 ราคาเท่าไหร่/ merida matts 40d ของปี 2011 ราคาเท่าไหร่ และระหว่าง ดิสกับวีเบรค อย่างไหนดีกว่ากัน รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับอยากทราบข้อมูลจริงๆ Surprised
ธราพงษ์
ธราพงษ์

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน