แสงทองไบค์ แอนด์ พาร์ท (SaengthongBike and Part)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

>>> เวบบอร์ด <<<

2 posters

Go down

>>> เวบบอร์ด <<< Empty >>> เวบบอร์ด <<<

ตั้งหัวข้อ  rim Tue Sep 21, 2010 8:50 am

คิดว่าเป็นการแนะนำแล้วกันนะครับ

หากทางร้านคิดว่าไม่พร้อมที่จะมีเว็บบอร์ด ผมว่าอย่ามีดีกว่าครับ

เพราะเว็บบอร์ดเป็นช่องทางหนึ่งในการสื่อสาร เมื่อทางร้านอยากให้มีช่องทางนี้ ร้านต้องเตรียมคนในร้านมาตอบครับ จะเรื่องราคา แนะนำวิธีการเลือกซื้อและซ่อมบำรุง ฯลฯ

ถ้าจะมีเว็บบอร์ดแล้วปล่อยร้างหรือให้คนที่เข้ามาคอยเก้อ อีกหน่อยบอร์ดนี้จะไม่มีคนเข้าและเป็นบอร์ดร้าง

ในมุมมองคนที่เข้าเว็บบอร์ดมากว่า 10 ปีอย่างผม ผมมองว่าร้านที่ไม่มีเว็บบอร์ดดูมีภาพลักษณ์ดีกว่าร้านที่มีเว็บบอร์ดแต่ไม่มีคนเข้าครับ

ด้วยความปรารถนาดี

ริมกรุงเทพ

rim

ขึ้นไปข้างบน Go down

>>> เวบบอร์ด <<< Empty จากร้านแสงทอง

ตั้งหัวข้อ  ร้านเเสงทองจักรยาน Tue Sep 21, 2010 5:31 pm

ก่อนอื่นต้องขอโทษก่อนนะคะที่ไม่ได้เข้ามาดูโดยต่อเนื่อง จะรับคำแนะนำนี้ไว้ปรับปรุงนะคะ

ร้านเเสงทองจักรยาน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน